Trang 1/19 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 182
    Giang hồ đại hiệp Avatar của MissRuby

Cách tăng khí công dành cho dp thuần buff

Mọi người cùng tham khảo cách tăng khí công dp thuần buff: (do hạn chế chèn hình nên mình nói theo thứ tự kc)

Lvl 01-21:Hội Phục liệu thương (kc thứ 5): nếu ko tăng thì bạn ko phải là dp
    Lvl 22-35:Vận khí hành tâm (kc thứ 1) : Tăng lượng nội công hồi phục khi bạn sử dụng sâm, nếu tăng max là 20 điểm bạn sẽ được thêm 40% nội công khi sử dụng sâm, 1 con số khá lớn
    Lvl 36-45:Hấp tinh đại pháp (kc thứ 7 thăng cấp lần 2 sẽ có) Tăng thời gian bạn dùng các chiêu thức hỗ trợ ( trừ khinh công), max sẽ tăng thêm 60 giây. Bạn đỡ phải vất vả chạy ra chạy vào +++ nhìu lần
    Lvl 46-48:Vận khí hành tâm (kc thứ 1): tăng tiếp để max
    Lvl 49-58:Thể huyết bột tăng (kc thứ 3) : Tăng lượng máu có trên cột HP của bạn, khi tăng max sẽ tăng thêm 20% (vì dp "nội công đã thâm hậu" rùi vì vậy ko nên tăng tẩy tủy dịch cân kc thứ 4)
    Lvl 59-68:Thái cực tâm pháp (kc thứ 2): Giảm lượng nội công mất đi khi bạn sử dụng võ công, nếu tăng max là 20 điểm bạn sẽ giảm được 20% nội công mất đi
    Lvl 69-78:Trường công kick lực (kc thứ 6): Tăng sức đánh của võ công bạn sử dụng, tăng max là 40%. Lúc này skill cũng như clvc của bạn mạnh hơn và cũng có thể chiến vào giai đoạn này
    Lvl 80-88:Vạn kim tích sơn (kc thứ 9 Thăng cấp lần 4 sẽ có) : Tăng khả năng rớt vật phẩm ( có ảnh hưởng đến cả party), max là 20%. Nếu ai chơi HK cũ thì sẽ biết tỉ lệ rơi đồ rất thấp
    Lvl 90++: Cửu Thiên chân khí (kc thứ 10 này hình như là phần thưởng Q 90) Tăng khả năng dùng tất cả các chiêu hỗ trợ ( VD: dùng chiêu tăng damage 10% thì sẽ được 20%)

Vô danh tiểu tốt Avatar của takesu

Re: Cách tăng khí công dành cho dp thuần buff

Bạn ơi, cho mình hỏi, cái khí công thứ 10 có tăng lượng máu hồi phục được khi sử dụng skil buff ko vậy? (tại mình thấy một số topic trước ghi là tăng tác dụng của skill hỗ trợ và buff máu). Với lại, ĐP có khí công thứ 11 ko bạn? Thank!

Quote Nguyên văn bởi takesu Xem bài viết
    Bạn ơi, cho mình hỏi, cái khí công thứ 10 có tăng lượng máu hồi phục được khi sử dụng skil buff ko vậy? (tại mình thấy một số topic trước ghi là tăng tác dụng của skill hỗ trợ và buff máu). Với lại, ĐP có khí công thứ 11 ko bạn? Thank!
    có lun buff nha bạn.
    Đợi khi bạn 10x trước đi đã rùi hãy tính tới kc thứ 11 bạn à ^^. Từ 1x đến 10x chắc 2 năm @@

Vô danh tiểu tốt

Em thì em tính làm buff thuần luôn không + Trường công kick lực nhưng không biết có ổn không tại em không thick PK

Quote Nguyên văn bởi oppo Xem bài viết
    Em thì em tính làm buff thuần luôn không + Trường công kick lực nhưng không biết có ổn không tại em không thick PK
    bạn à tuy là buff nhưng đôi khi gặp pt khó tính bắt bạn chiến (có khi còn hỏi bạn chiến dc ko, dc thì pt, ko dc thì ko pt, đời dp là thế), chứ ko phải tăng để pk. Nhất là lúc 7x, lúc này pt chỉ cần 1 dp buff, còn 1 dp thì chiến và đảm nhiệm lun +++, hên lắm mới dành dc slot buff. Dp chiến thì tăng trường công kick lực ngay từ đầu còn đối vs dp buff thì ko có nghĩa là ko tăng bạn nhé, chỉ là đến lúc nào thì nên tăng thui. Vì vậy, nếu đã chiến thì cũng phải cho thấy sức mạnh của dp => nên tăng trường công kick lực

Giang hồ thiếu hiệp Avatar của yashiro

Quote Nguyên văn bởi oppo Xem bài viết
    Ko pk thì cứ buff từ đầu tới cuối luôn đó hả bạn? Vậy cũng mất đi 1 phần thú vị của game rồi
    Vui là chính

Quote Nguyên văn bởi yashiro Xem bài viết
    Ko pk thì cứ buff từ đầu tới cuối luôn đó hả bạn? Vậy cũng mất đi 1 phần thú vị của game rồi
    ko chừng bạn ấy đi thử pk hay hội đồng rùi nghiền pk lun ý chứ

Vô danh tiểu tốt Avatar của account122

bạn có hình ảnh mấy cái KC ko ? Nhìn dễ nhớ hơn :D

Quote Nguyên văn bởi account122 Xem bài viết
    bạn có hình ảnh mấy cái KC ko ? Nhìn dễ nhớ hơn :D
    để sáng mình up
    mình thấy nhớ: 5-1-7-3-2-6-9-10 còn dễ nhớ hơn ^^

Vô danh tiểu tốt