PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Update: khắc phục lỗi vào game bị dis và không hiện cửa sổ game

Trang : [1] 2 3

Đàm Hoa Liên
28-12-2011, 06:05 PM
Lỗi chạy ẩn client trong Task Manager - Khi bấm đăng rồi không thấy xuất hiện Client game hoặc vào được đến phần chọn kênh là bị dis:

Lý do:

Lỗi phát sinh trong quá trình mở game do hệ thống nProtect (hệ thống bảo vệ game),và các chương trình đang chạy song song can thiệp vào hê thống game.

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

- Update driver card màn hình.
- Kiểm tra máy bạn có bật các chương trình diệt virus hay không? Nếu trước khi cài game, bạn đã bật các chương trình diệt virus, hãy tắt các chương trình đó đi và cài lại game do một số file game đã không được nhận diện bởi các phần mềm diệt virus nên đã bị bỏ qua hoặc xóa mất. Trong khi chạy game, lưu ý không bật các chương trình diệt virus cũng như các phần mềm can thiệp vào hệ thống game như ***, ****... sẽ khiến hệ thống bảo vệ của game tự động tắt cửa sổ game.

Nếu driver card màn hình của bạn là mới nhất rồi thì hãy vào folder game, Client, xóa thư mục GameGuard và GameGuard.des => sau khi xóa hãy tải lại file gameguard.des tại >>GameGuard.des<< (http://www.mediafire.com/?2b64y4vvkuf4yhv) mới về dán vào thư mục game.Khởi động lại máy và bắt đầu đăng nhập lại để hệ thống tự cập nhật folder gameguard.

hanhphucbu0n
28-12-2011, 06:12 PM
Lỗi chạy ẩn client trong Task Manager - Khi bấm đăng rồi không thấy xuất hiện Client game hoặc vào được đến phần chọn kênh là bị dis:

Lý do:

Lỗi phát sinh trong quá trình mở game do hệ thống nProtect (hệ thống bảo vệ game),và các chương trình đang chạy song song can thiệp vào hê thống game.

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

- Kiểm tra máy bạn có bật các chương trình diệt virus hay không? Nếu trước khi cài game, bạn đã bật các chương trình diệt virus, hãy tắt các chương trình đó đi và cài lại game do một số file game đã không được nhận diện bởi các phần mềm diệt virus nên đã bị bỏ qua hoặc xóa mất. Trong khi chạy game, lưu ý không bật các chương trình diệt virus cũng như các phần mềm can thiệp vào hệ thống game như ***, ****... sẽ khiến hệ thống bảo vệ của game tự động tắt cửa sổ game.

Nếu driver card màn hình của bạn là mới nhất rồi thì hãy vào folder game, Client, xóa thư mục GameGuard và GameGuard.des => sau khi xóa hãy tải lại file gameguard.des tại >>GameGuard.des<< mới về dán vào thư mục game.Khởi động lại máy và bắt đầu đăng nhập lại để hệ thống tự cập nhật folder gameguard.
link đâu ???? . cài win lại rồi giờ zo bt . nhưng lâu lâu nó cũng bị dis 1 2 lần .. là sao ????

MinTzug
28-12-2011, 06:15 PM
Link GameGuard và GameGuard.dé đâu MOD ơi ! Quên à :-S

camerun
28-12-2011, 06:20 PM
Admin cho mình hỏi chọn "DzoGame Launcher" nó hiện lên cái bảng này rồi phải làm sao nữa ? ???

agent47
28-12-2011, 06:21 PM
Đến chịu ông Mod. Link đâu. Mệt với tùm lum lỗi ghê.

typnna
28-12-2011, 06:24 PM
Chơi game mà phải tắt chương trình diệt virut thì nghỉ đi cho khỏe

shinn9x
28-12-2011, 06:26 PM
Admin oi vao dzoclaucher roi` nhug sao ko thay cs dang nhap vay lam sao de? dang nhap vao game day

mrarsenal10
28-12-2011, 06:26 PM
xem giùm card với
http://ng2.upanh.com/b3.s24.d2/0e40f88702cf3175bfd4cccad18c770b_39435862.untitled .png

clapica
28-12-2011, 06:32 PM
Thề có Chúa là lúc nãy teamview rồi,nick yulgang_hkgh đã update dix rồi nhưng vẫn không khắc phục dc tình trạng này
cách giải quyết duy nhất là uninstall và cài đặt lại từ đầu nhưng không dc reset máy nhé,chúc các betơ may mắn!:(

nhoxcga
28-12-2011, 06:36 PM
cho em hỏi cái nếu chơi ở tiệm rùi seo tắt chương trình diệt virus. Giúp giùm cái

nhoxcga
28-12-2011, 06:37 PM
bấm zo hình game xong bấm cấu hình gòi giải nén nó zo thư mục HK

zzldanhzz
28-12-2011, 06:38 PM
uninstall là gì thế bạn
mà tui cũng thề là sáng tui pm nick yulgang_hkgh. ông đấy k giúp tui j qua. ( dù đã pm lại cho tui nhưng bảo tui nói lỗi j. tui gửi ảnh cho xem hẳn hoi cũng k nhận ảnh ) xàm thật

imsangok1010
28-12-2011, 06:42 PM
Chơi game mà phải tắt chương trình diệt virut thì nghỉ đi cho khỏe

Game online thì nhiều files, trình duyệt virus lâu lâu vẫn nhận nhầm, tắt là tốt nhất.
Game offline thì đừng bảo bạn luôn chơi hàng chính hãng nhé ? Đã lậu là *****, ***** cũng là 1 dạng virus rồi còn cm gì nữa, tắt là ổn nhất.
Chả biết gì về điện :-j

clapica
28-12-2011, 06:45 PM
uninstall là gì thế bạn
mà tui cũng thề là sáng tui pm nick yulgang_hkgh. ông đấy k giúp tui j qua. ( dù đã pm lại cho tui nhưng bảo tui nói lỗi j. tui gửi ảnh cho xem hẳn hoi cũng k nhận ảnh ) xàm thật
uninstall la gở bỏ cài đặt...... thật sự là có giúp đỡ nhưng comment nhiều wa nên ko thể nào giúp hết dc các gamer,điều này thông cảm dc
còn cái gamegaurd thật sự đau đầu wa',diên diên khùng khùng gì đâu

pokemon0411
28-12-2011, 06:47 PM
cả nhà cho hỏi xem driver la xem kieu gì ... cai này không hiểu lám

clapica
28-12-2011, 06:47 PM
cho em hỏi cái nếu chơi ở tiệm rùi seo tắt chương trình diệt virus. Giúp giùm cái
hỏi thằng chủ tiệm nét,nếu nó khoái thì nó tắt,không khoái thì Hoàng Long hoặc siêu thị điện máy thẳng tiến làm 1 em pc khủng về tha hồ mà tắt với mở

teendz
28-12-2011, 06:49 PM
cai gamegaurd cua HKGH bay gio toi thay nan that do''
vao dc 1 lan ra la bj loi ngay chan gi dau
k lẽ uninstall hK chứ

clapica
28-12-2011, 06:52 PM
cai gamegaurd cua HKGH bay gio toi thay nan that do''
vao dc 1 lan ra la bj loi ngay chan gi dau
k lẽ uninstall hK chứ
thì uninstall rồi cài lại xem có lỗi gì không,cái này làm mình nhớ 1 bộ phim rất hay là 30 ngày yêu,mỗi ngày tình yêu Hk mỗi khác nhau.............càng ngày càng xuống dốc

vvkhongminhvv
28-12-2011, 06:53 PM
Mình cũng vậy. Cứ mỗi lần chơi là mỗi lần install. Nản quá
Em nhớ asiasoft quá.

gacon1
28-12-2011, 06:55 PM
mod không cho link sao mà dowload

Vi Đại Bảo
28-12-2011, 06:56 PM
Đã up lại link phía trên, các bạn xem lại nha !
gameguard.des (http://www.mediafire.com/?2b64y4vvkuf4yhv)

gacon1
28-12-2011, 06:58 PM
mod ơi nó không cho xóa sao dowload cái mới được
http://ng4.upanh.com/b1.s15.d1/e1d6cc4b016bfa591acfd752f6427aa5_39437344.asdasdsa dasd.png (http://www.upanh.com/asdasdsadasd_upanh/v/3nk3du2b6qu.htm)

trumsomalo
28-12-2011, 06:59 PM
vẫn không ổn nè bạn ơi, mình xóa luôn chương trình diệt virus, cài lại HK, down gameguard, down bản update, đăng nhập xong vẫn ko thấy gì xảy ra àh, nói thiệt cả ngày nay mình nản quá

NamNhatThien
28-12-2011, 07:06 PM
sao mình làm theo mod rùi mà sao vẫn bị dis ra ngoài chỉ vô được có phần chọn nhan vật là dis luôn help

End7
28-12-2011, 07:07 PM

Lý do:

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

Nếu driver card màn hình của bạn là mới nhất rồi thì hãy vào folder game, Client, xóa thư mục GameGuard và GameGuard.des => sau khi xóa hãy tải lại file gameguard.des tại >>GameGuard.des<< (http://www.mediafire.com/?2b64y4vvkuf4yhv) mới về dán vào thư mục game.Khởi động lại máy và bắt đầu đăng nhập lại để hệ thống tự cập nhật folder gameguard.
Bó tay, đã up thì up cho trót chứ, úp luôn fila gameguar đi mod chứ đợi update biết bao giờ mớim xong?

nhoxcga
28-12-2011, 07:08 PM
đúng gòi đấy cho bít mấy phần đó ở đâu đi ???

hanhphucbu0n
28-12-2011, 07:10 PM
vào tast manager xóa thằng client trx .... :T

gacon1
28-12-2011, 07:11 PM
tình hình đã làm như topic xoá rồi dơ lại nhưng vẫn bị dis bình thương potay

huutamvotinh
28-12-2011, 07:13 PM
Lý do chỉ có 1: do lần đầu tiên kết nối gamegaurd down về thất bại. Nên kéo theo tất cả sự kiện. Và sau lần đầu tiên khởi động gamegaurd thất bại, thì lần sau khi mở game. Game sẽ ko còn kết nối gamegaurd nữa :D, kết quả vào game chọn chanel thì dis ra :D

khi nào bạn mở game mà gameguard chạy được như vậy :D thì ok >.< nhưng hình như :D đó là lần duy nhất bạn dc vào game, sau khi dis ra, mở game lên :D thì ......

Cách đơn giản nhất để có thể vào game lại là:
Log off máy==>Xoá thư mục GameGuard trong thư mục xxx\DzoGame\Yulgang\Client\==> tắt firewall của chương trình diệt virut ==>đăng nhập :D tải gameguard lần nữa.

holylo12
28-12-2011, 07:15 PM
đúng gòi đấy cho bít mấy phần đó ở đâu đi ???
cái phần đó ở trong file client đó, bạn có thể search mà zz

clapica
28-12-2011, 07:17 PM
Lý do chỉ có 1: do lần đầu tiên kết nối gamegaurd down về thất bại. Nên kéo theo tất cả sự kiện. Và sau lần đầu tiên khởi động gamegaurd thất bại, thì lần sau khi mở game. Game sẽ ko còn kết nối gamegaurd nữa :D, kết quả vào game chọn chanel thì dis ra :D

khi nào bạn mở game mà gameguard chạy được như vậy :D thì ok >.< nhưng hình như :D đó là lần duy nhất bạn dc vào game, sau khi dis ra, mở game lên :D thì ......

Log off máy==>Xoá thư mục GameGuard trong thư mục xxx\DzoGame\Yulgang\Client\==> tắt firewall của chương trình diệt virut ==>đăng nhập :D tải gameguard lần nữa.
đã làm và tình hình vẫn mông lung huyền ảo waa
Tình hình là dang chạy bản cài đặt gameguard personal 3.0 tren trang chủ không biết có kết quả gì không.Amen là con chạy dc dù phải hy sinh dữ liệu trong máy ........ tất cả vì niềm đam mê vô bờ bến!

langtuqt
Đã từng chơi game có GameGuard là em NProtect này :)). Và chưa bao h phải lâm vào tình cảnh này cả :)), chắc HK là chú đầu tiên phải -> xóa GG-> down -> update -> chép đè :)). Tác dụng nó có gì khác nhau khi mà GG và game ko khớp ???? ( Cửu Long Tranh Bá có bao h bị gì đâu nhỉ ???? ). Buồn cười thật. Lỗi từ A->Z . 3/1/2012 ra mắt OB chắc lại để nghe chữi nữa.....

holylo12
Mod còn thiếu nhắc các bạn 1 cái là, sau khi xóa xong, down cái gameguard.des và bỏ vào thư mục client--> sau khi restart lại xong, các bạn vào lại folder client nhấp vào client là nó sẽ tự động cập nhật lại gameguard. Nếu không làm thế các bạn sẽ bị lỗi
[Check version]: Can't connect patch server.

gacon1
28-12-2011, 07:18 PM
mình không biết tắt diệt virut ai biết chỉ để mình tắt với

huutamvotinh
28-12-2011, 07:26 PM
mình không biết tắt diệt virut ai biết chỉ để mình tắt vớiXoá lun cha chương trình virut ra khỏi máy đi :D, chơi game xong cài lại. :D cách đơn giản mà thiết thực nhất cho bạn.

meomuncodon
28-12-2011, 07:28 PM
Có vấn đề này mới nè , ko biết các bạn đã gặp chưa nhé
Tình hình là cái Dzolauncher nó có tình trạng giống client , chạy dzolauncher thì nó hiện trong task manager nhưng trên window thì lại ko có , mình chạy dzolauncher chơi game dc đúng 1 lần duy nhất xong thì xuất hiện tình trạng trên , bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với .
Luôn tiện thì báo luôn là trong game , chơi được 1 hồi thì npc ko click dc , click vào cứ báo " xin đợi giây lát rồi thử lại " , đợi mòn mỏi 5p xong click vào thì vẫn thế . Còn npc click dc thì ko nhận nv dc .
Mong ban quản trị sớm xem xet và khắc phục .
Thân !!!

tolua_99
28-12-2011, 07:31 PM

hồi trưa,em có thấy cái bảng này xuất hiện,nó chạy hoàn tất và em vô chơi bình thường,em thử thoát ra rồi vào lại vẫn được,nhưng đó là hồi trưa,và em cài game ở máy nhà,chiều nay ra quán chơi không co game HK,dow về thì không được không biết tối nay về chơi máy nhà có bị lỗi j không đây,thấy oải quá,các anh cô lên,thế nào các anh cũng sẽ được chơi game
cách tốt nhất là đừng nên hi vọng quá nhiều để rồi thất vọng nhiều,hãy nghỉ đến những trường hợp xấu nhất có thể xảy ra,như vậy mình sẽ thấy cuộc sống nhẹ nhàng hơn và cứ nghĩ thế nào rồi mình cũng sẽ được chơi game,thời gian rảnh chờ đợi tại sao không đầu tư các công việc hoặc là học hành,hoặc là đi chơi với người yêu,^^.game mới ra thì sao tránh khỏi sơ sót được đúng không,giục tốc bất đạt phải không
Chúc các anh may mắn!

empty92
28-12-2011, 07:38 PM
cái game guard này tứ đời đều có lỗi 10 game thì game nào cũng dính , mod ơi đổi game guard qua giống với HK US đialo

gacon1
28-12-2011, 07:39 PM
http://ng1.upanh.com/b4.s13.d4/012b71441c3ac599a1b3621f69f97692_39438981.qweeeeee e.png (http://www.upanh.com/qweeeeeee_upanh/v/dnkb9u6h8sb.htm)
này là bị cái gì nữa vậy mod
h cái virut nằm ở đâu mình còn không biết sao mà xoá

ZzkingherozZ
28-12-2011, 07:41 PM
em bị như camerun đó mong ai giúp đỡ với..cài đặt cáu hình đường dẫn rồi mà ko thất hiện đăng nhâp!

kingdragon1993
28-12-2011, 07:46 PM
Có vấn đề này mới nè , ko biết các bạn đã gặp chưa nhé
Tình hình là cái Dzolauncher nó có tình trạng giống client , chạy dzolauncher thì nó hiện trong task manager nhưng trên window thì lại ko có , mình chạy dzolauncher chơi game dc đúng 1 lần duy nhất xong thì xuất hiện tình trạng trên , bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với .
Luôn tiện thì báo luôn là trong game , chơi được 1 hồi thì npc ko click dc , click vào cứ báo " xin đợi giây lát rồi thử lại " , đợi mòn mỏi 5p xong click vào thì vẫn thế . Còn npc click dc thì ko nhận nv dc .
Mong ban quản trị sớm xem xet và khắc phục .
Thân !!!

ko click được npc là tại bạn đứng ko đúng vị trí đó thôi

gacon1
28-12-2011, 07:47 PM
nó cư bị lỗi suốt từ sáng tới h không chơi được gì cả chán nản quá

nhamchuoi
28-12-2011, 07:48 PM
cái gì nhãm chuối đa phần chơi game la o tiệm net mà tiệm net thì làm cho can thiệp vào máy . cứ như thế thì nph chơi với nhau đi dis

gacon1
28-12-2011, 07:59 PM
ôi trời thật là bữa quá vừa sữa song lỗi này h lại nhảy sang lỗi củ chọn sv là bi diss hết cách chữa potay thật rồi mod đâu làm ơn vô chỉ cho a e với

kingdragon1993
28-12-2011, 07:59 PM
hồi chiều chơi ở tiệm thì setup 2-4 lần mới được,về nhà thì làm mọi cách vẫn dis

tieusondt
28-12-2011, 08:02 PM
Phát hành cái game mà khó vào chơi vãi vậy AS - làm ăn chuối vãi. Bó tay toàn tập:-ư

gacon1
28-12-2011, 08:04 PM
Nếu driver card màn hình của bạn là mới nhất rồi thì hãy vào folder game, Client, xóa thư mục GameGuard và GameGuard.des => sau khi xóa hãy tải lại file gameguard.des tại >>GameGuard.des<< mới về dán vào thư mục game.Khởi động lại máy và bắt đầu đăng nhập lại để hệ thống tự cập nhật folder gameguard.
làm y như vậy mà vẫn bị diss :1:

nhamchuoi
28-12-2011, 08:17 PM
game đúng nhãm **** . làm gì mà cứ del rồi cài lại vẫn bị có thằng thì cài 1 lần thì vào game ngon lành . cùng 1 tiệm cùng 1 bản donw mà cái được cái ko cứ nhu setup hên xui ****
:19:

JeaJong
28-12-2011, 08:20 PM
:-S MOD đâu gòy đã làm theo òy mà cũng k lên đc màn hình game là sao down gòy rs máy gòy mà vẫn k đc tải lại game 4 lần gòy đéy

gacon1
28-12-2011, 08:24 PM
rồi chắc mod đi ngủ rồi hay sao đấy không thấy ai lên trả lời giúp gì hít

pokemon0411
28-12-2011, 08:29 PM
không hiểu làm ăn kiểu cạc gì nữa :@ có định giải quyết vấn đề dis game không :@

kingdragon1993
28-12-2011, 08:34 PM
hiện tại thì mình đã vô game được,ai chưa vô được làm thử nhá:
+chạy setup game lại,nhớ mở task lên tắt lên xong mới setup
+chạy setup xong,mọi người chịu khó đợi 5-10',đừng click vô launcher hay game gì hết, nó sẽ hiện cái update ra
+đợi nó chạy xong sẽ có cái extract,đợi chạy tiếp
+cuối cùng là mình đăng nhập và đợi nó update patch ( không nên down bản patch về mà đợi nó tự update)
chúc mọi người thành công

kingdragon1993
28-12-2011, 08:36 PM
task >> tắt client mới setup lại nha :D

gacon1
28-12-2011, 08:47 PM
kiểu này gặp ngay người không rành về máy tính chỉ co nước chết khỏi vô game được

gacon1
28-12-2011, 08:50 PM
ngồi đợi từ 10h40 tới h như công cóc chả được gì vô game vẫn không được lỗi thì hết lỗi này sang lỗi khác sửa được lỗi này thì sang lỗi khác chịu thua

gacon1
28-12-2011, 08:58 PM
thôi không thèm sửa nữa cứ sửa hết lỗi này lai sang lỗi kia nhức đầu quá hết sửa được nổi nữa rồi

tienuong
28-12-2011, 09:14 PM
èm èm tình hình chờ mong vào mấy tay GM này thì chúng ta những gamer chỉ có nước nghỉ chơi game dai2!:6:
mình tuy chỉ biết chơi game thôi nhưng mấy hôm trước cũng dính tình trạng y hệt mọi người bật bản đăng nhập chạy rồi vào đến bảng chọn sever *** thẳng cánh cò bay!! phải nói là rất bực mình, đinh lên forum hỏi thì vào cũng thấy rất nhiều người bị tình trạng như mình, nhưng chỉ thấy gamer pm hỏi còn GM thì im như thóc >>> chán không buồn hỏi
mình thì 2 tay 2 súng:56: 1 máy không vào được nhưng máy kia mình vào chơi vẫn rất bình thường mà không hiểu tại sao @@ máy chơi được cấu hình cùi hơn máy không vô được vãi đái
sau 1 hồi tìm tòi tự sướng theo đúng nghĩ :48: mình đã kiếm được cách khắc phục để vào được game
đây là cách của riêng mình và mình đã thử test cả máy đều ok hết, lên cũng thử gửi lên cho anh em làm thử, nếu được thì thank, mà không được thì cũng đừng ai ném đá mình nhé
mọi người coppy fire đã giải nén của game ra ổ cứng ngoài rồi tháo dzogame trong máy tính đi, tháo toàn bộ nhé:D
sau đó khi đăng nhập vào game thì đăng nhập bt vào game ( thông qua fire đã lưu ở ổ cứng rời nhé) khi chọn cấu hình thì các bác chọn phần để ở ổ cứng rời:D rồi zo game chơi như bt thui. mình đã test rồi có hiệu quả kể cả win7 64bit lẫn vista :D chúc mọi người chơi game vui vẻ, và chúc cho đội ngũ NHP làm ăn cẩn thận hơn đây mới chỉ là bản CB mà đã thế này rồi ra bản OB mà cứ tiếp tục như thế thì chẳng khác gì là đuổi gamer đi đâu.

p/s các bạn biết viết tắt của 2 chữ GM là gì không Gà Mờ đấy :24:

namph10
28-12-2011, 09:35 PM
Admin cho mình hỏi chọn "DzoGame Launcher" nó hiện lên cái bảng này rồi phải làm sao nữa ? ???
Mình cũng bị giống thế này, ai hướng dẫn dùm ha.

nguoicodon
28-12-2011, 09:40 PM
cho e hoíao e vao share download thì part2 và part1 không dơn đc

toiyeuHK
28-12-2011, 09:49 PM
Xóa Game cài lại Game 3 4 lần muốn banh cái máy toàn là mấy thàng Gà làm game tức thật.

phucam
28-12-2011, 09:51 PM
cho hỏi cái này cảd onboad chơi k dc à?

langtuqt
28-12-2011, 09:51 PM
Bịnh luôn, vào đc màn hình đăng nhập thì Blue Screen of Death 3 phát liên tục :)). E xin chừa game này ra :))

P/S: Mà từ trên GM có hiểu ko nhỉ ;)). Hay phải đợi giải thích :))

Darknes
28-12-2011, 11:12 PM
click zô cái hình Yulgang bên trái trên cùng ý ( 3 hình Yulgang - SA - AVA ) nếu bạn hiện ra phần dow thi chọn phần Cấu Hình rồi sửa Dzogame > Yulgang xong lại click vao hình Yulgang tiếp rồi đánh ID - Pass vào thôi

meomuncodon
28-12-2011, 11:18 PM
Bạn nào nói mình ko đứng đúng chỗ nên click npc ko vào , vậy thì bạn thử đăng nhập game chạy qua Đao Kiếm Tiếu click cho mình xem , hiện tại thì mỗi kênh đều có 1 hàng người đứng xếp hàng chỗ đó và cứ theo dõi kênh chat xem gamer chửi DKT thế nào

Darknes
28-12-2011, 11:18 PM
Giúp mình
http://ng8.upanh.com/b5.s13.d3/470aa848f884f257d1822b961c4d4615_39448298.aaa.png (http://www.upanh.com/aaa_upanh/v/0nk4cuej2di.htm)
Mình cứ khi vào game là 3s là bị đjs khi đjs thì mình cài lại GameGuard và vào game được như bình thường nhưng khi tắt máy rồi vào lại thì nó lại xảy ra hiện tượng như trên có khi bị màng hình xanh reset máy
Sau đó bị hiện tượng như trên , làm mình cứ mỗi khi tắt máy là xác định tư tương dow game lại để chơi . Ai giúp mình tìm cách khắc phục với

shenms
29-12-2011, 12:03 AM
anh AMIN cho em hỏi , máy em Core I5 , ram 4gh , crad màn hình 1gh . Cài đặt game bình thường , đăng nhập cũng được . Nhưng khi bấm bắt đầu vào game thì máy tự động RESET . Cho em hỏi nguyên nhân tại sao zậy . Do game hay do máy của em .( Bấm bắt đầu chạy được GameGuard , chạy xong là máy reset lun ). Có ai khắc phục dùm mình ko ? . Tks trước nhá. Mình mún chơi game này lắm ...

saobienden
29-12-2011, 06:57 AM
vay luc choi game co bat chuong trinh diet virus dc k
hay chi tat luc cai game thui

lhmquan
29-12-2011, 08:58 AM
èm èm tình hình chờ mong vào mấy tay GM này thì chúng ta những gamer chỉ có nước nghỉ chơi game dai2!:6:
mình tuy chỉ biết chơi game thôi nhưng mấy hôm trước cũng dính tình trạng y hệt mọi người bật bản đăng nhập chạy rồi vào đến bảng chọn sever *** thẳng cánh cò bay!! phải nói là rất bực mình, đinh lên forum hỏi thì vào cũng thấy rất nhiều người bị tình trạng như mình, nhưng chỉ thấy gamer pm hỏi còn GM thì im như thóc >>> chán không buồn hỏi
mình thì 2 tay 2 súng:56: 1 máy không vào được nhưng máy kia mình vào chơi vẫn rất bình thường mà không hiểu tại sao @@ máy chơi được cấu hình cùi hơn máy không vô được vãi đái
sau 1 hồi tìm tòi tự sướng theo đúng nghĩ :48: mình đã kiếm được cách khắc phục để vào được game
đây là cách của riêng mình và mình đã thử test cả máy đều ok hết, lên cũng thử gửi lên cho anh em làm thử, nếu được thì thank, mà không được thì cũng đừng ai ném đá mình nhé
mọi người coppy fire đã giải nén của game ra ổ cứng ngoài rồi tháo dzogame trong máy tính đi, tháo toàn bộ nhé:D
sau đó khi đăng nhập vào game thì đăng nhập bt vào game ( thông qua fire đã lưu ở ổ cứng rời nhé) khi chọn cấu hình thì các bác chọn phần để ở ổ cứng rời:D rồi zo game chơi như bt thui. mình đã test rồi có hiệu quả kể cả win7 64bit lẫn vista :D chúc mọi người chơi game vui vẻ, và chúc cho đội ngũ NHP làm ăn cẩn thận hơn đây mới chỉ là bản CB mà đã thế này rồi ra bản OB mà cứ tiếp tục như thế thì chẳng khác gì là đuổi gamer đi đâu.

p/s các bạn biết viết tắt của 2 chữ GM là gì không Gà Mờ đấy :24:

Thanks bạn rất nhiều, mình làm theo cách này và đã chơi dc ^^, các bạn thử đi

tienuong
29-12-2011, 10:26 AM
Thanks bạn rất nhiều, mình làm theo cách này và đã chơi dc ^^, các bạn thử đi

mình đã test thử ở cả 2 bản rùi mà :-S post nên sao không ai ủng hộ nhỉ =))
uhm chúc mừng nhé hehe

vantung87
29-12-2011, 11:22 AM
các bạn làm theo cách này của mình ok luôn này: đầu tiên máy nào cài phân mềm diệt virus BK thì tắt nó đi, cnf máy nào cài AVG thì kick phải vào cái AVG rồi chon tắt cái firewarll , xong tiến hành vào lại game, chả cần xóa cả game đi cài lại đâu, đảm bảo 100% vào game ok, ko dis

lovegovapvn
29-12-2011, 11:39 AM
Hok biết cách trên có sửa được lỗi của mình hem ???

http://i1221.photobucket.com/albums/dd473/lovegovapvn/HKGHVNerror-1.png

zonhi411
29-12-2011, 01:48 PM
bạn lhmquan ơi giúp mình làm theo cách đó với hix. mình vẫn k bít làm

tienuong
29-12-2011, 02:40 PM
bạn lhmquan ơi giúp mình làm theo cách đó với hix. mình vẫn k bít làm
http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?14520-c%C3%A1ch-kh%E1%BA%AFc-ph%E1%BB%A5c-l%E1%BB%97i-b%E1%BB%8B-out-khi-%C4%91%C4%83ng-nh%E1%BA%ADp-v%C3%A0o-game
các bạn muốn chữa được thì phải chịu đọc được không @@ đọc cai hướng dẫn của mình này là chơi được thôi mà

trunga3
29-12-2011, 04:46 PM
bác admin làm một cái link gọi là "sửa lỗi" cho ae dow về cài . thế là xong .
còn cái vụ chọn kenh là dis em sửa đi sửa lại như mấy bác hướng dẫn mà vẫn ko đc

humakachi
29-12-2011, 04:54 PM
em cũng không thấy đăng nhập o đâu gio phải lam sao đây giúp dùm em đi

zonhi411
29-12-2011, 05:28 PM
bạn tienuong à, mình không phải không đọc hướng dẫn của bạn đâu. mình đoc rất kỹ đó. Nhưng mình làm theo vẫn không được. mình thấy bạn đó làm được nên hỏi thử bạn à. Bạn có thể giúp mình rõ hơn được không. nick yahoo của mình bạn pm chỉ giùm mình nha. Cám ơn bạn trước rất nhiều. Dracula_8706

tkiet98
29-12-2011, 06:17 PM
Cháu cũng bị như thế này...làm sao???....vào đâu để chơi chứ?????

tkiet98
29-12-2011, 06:20 PM
Hok biết cách trên có sửa được lỗi của mình hem ???

http://i1221.photobucket.com/albums/dd473/lovegovapvn/HKGHVNerror-1.png
mụi cũng như thế...mún chơi lắm...huhuhu

HayLaEm
29-12-2011, 06:52 PM
@lovegovapvn và tkiet98: cái dzolauncher bị lỗi, bạn tìm ai có thư mục dzolauncher thì coppy vào nha.
nhớ là đăng nhập = dzolauncher hok phai launch cua game HK

anhbuonvacodon
29-12-2011, 07:47 PM
máy mình sài intel HD graphics là mới nhất phải không bạn?

anhbuonvacodon
29-12-2011, 07:53 PM
tức quá vào bằng sandbox thì bị dis.............

vampire1
29-12-2011, 08:56 PM
chịu thôi.làm đủ trò rồi.mà k thấy bảng ghi nick đăng nhập.mê trò này lắm mà cứ thế này thì làm thế nào mà chơi đc

KimDung
29-12-2011, 11:38 PM
thanks bạn darknes rất nhìuyeye

hipi312
30-12-2011, 12:55 AM
mình bị lỗi này ai fix dùm đi
0

hipi312
30-12-2011, 12:58 AM
sory ảnh của cái lỗi đâyhttp://a4.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/394373_297401480296012_100000784868714_748931_1279 052730_n.jpg

quakhusailam
30-12-2011, 01:02 AM
Admin trả lời cho nguoi ta kìa.

hipi312
30-12-2011, 01:03 AM
sao ko up đc ảnh :-S thành đứa đi spam mất thôi :-ư
lỗi "Driver đã bị thay đổi,đã cập nhận lần sau đã có thế sử dụng" là gì ??? chẳng hiểu lắm
chỉ biết là sau đó vào đến nơi chọn Kênh thì đc 2s sau là disconect ra hoàn toàn luôn :8:
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=297401480296012&set=a.291664347536392.61457.100000784868714&type=3&theater

hctuananh
30-12-2011, 07:02 AM
gamer khóc thang thì mặc kệ gamer đó mà. ;;)
Hay còn gọi là: " Sống chết mặc bay"
Câu thành ngữ nỗi tiếng của người VN ^.^

diaxoiga88
30-12-2011, 09:22 AM
cho mình hỏi cái . Mình đã tắt hết chương trình diệt virus cùng các chương trình chạy song song . đã download gameguard.des rồi mà vẫn không chơi được . Bạn xem lại giùm được ko?

ntthanhloc
30-12-2011, 11:19 AM
lỗi "Driver đã bị thay đổi,đã cập nhận lần sau đã có thế sử dụng" là gì ??? chẳng hiểu lắm
chỉ biết là sau đó vào đến nơi chọn Kênh thì đc 2s sau là disconect ra hoàn toàn luôn :8:
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=297401480296012&set=a.291664347536392.61457.100000784868714&type=3&theater
bạn giốn mình mà sao hok có AD nào xử lý giúm hết hic hic

haisan
30-12-2011, 11:24 AM

cái này nó báo kiểm tra driver mới nhấn ok đợi 1 chút là vào game bình thường.hôm qua mình bị cái này rồi

zombilht
30-12-2011, 12:43 PM
em cũng như bạn camerum zay đó no hien len dzogame ma hok thấy đang nhap game ở đâu hêt

EmKoDang1Xu
30-12-2011, 01:02 PM
đã làm đủ kiểu mà nhấn đăng nhập là tịt ngòi luôn ko hiện cửa sổ game :|

dola20
30-12-2011, 01:24 PM
còn có vài ngày nữa là OB rồi...mà cứ vào được game 30s là tự động out ra luôn,đã thử hết tất cả phương án khắc phục nhưng vô vọng quá,

pokemon0411
30-12-2011, 01:40 PM
lại bị lỗi vào đến kênh là dis ... chán vãi

windydn
30-12-2011, 03:19 PM
có 1 cách khắc phục nữa nè :) bạn vào tải cái link update trên trang chủ rồi update vào game sẽ không bị dis nữa nhưng mỗi lần muốn vào lại phải update patch đó trước mới vào được các bạn dùng tạm nhé :)

saobienden
30-12-2011, 06:12 PM
sao bao tri xong vao toan bi dis vay

ZzPeHeozZ
30-12-2011, 07:03 PM
các bạn ơi sao mình làm giống GM chỉ mà dzo game vẫn bị 4 5 s là dis thế mấy bạn chỉ mình cách khắc phục dùm

lyquochao
30-12-2011, 07:05 PM
cho toi hoi tai sao ve roi ma no de ban cai dat nay da bi xoa la sao

superbanana9x
30-12-2011, 07:50 PM
@@ mình cũng đc tầm 30s là bi dis là làm sao nhỉ. mọi người chỉ dùm cái

boygahehe
31-12-2011, 10:34 AM
mình làm theo rồi mà vẫn bi dis:-S
GM sửa lỗi giúp nhé sắp OB rồi

SF_Fiend
31-12-2011, 10:52 AM
http://i303.photobucket.com/albums/nn121/KiSsMe_vn203/Untitled-21.jpg
Đây là cái gì :|

dattende
31-12-2011, 12:18 PM
sau khi đăng nhập id, pass và thành công nó không vào trò chơi mà vào lại màn hình cũ khi bấm vao dzogame là sao vậy ai chỉ mình với

ntthanhloc
31-12-2011, 03:21 PM
ko co ad nào với GM giải quyết hết sao ??

dattende
31-12-2011, 03:43 PM
sao đăng nhập game thành công mà ko hiện cửa sổ game vậy ai chỉ mình với

ducvjp88
31-12-2011, 03:47 PM
dmin cho mình hỏi chọn "DzoGame Launcher" nó hiện lên cái bảng này rồi phải làm sao nữa ?

haisan
31-12-2011, 03:55 PM
http://i303.photobucket.com/albums/nn121/KiSsMe_vn203/Untitled-21.jpg
Đây là cái gì :|

Tắt chương trình virus đi rồi cài lại game.

shruppy
31-12-2011, 08:02 PM
em bị như camerun đó mong ai giúp đỡ với..cài đặt cáu hình đường dẫn rồi mà ko thất hiện đăng nhâp!
hix nãn wa,
zo dc yb_onlineClient r, mak man hinh den xi, no bao loi~ " xin hay vao hinh tren trang chinh " click ok thi diss ra ngoai. directX cung cai lun roi. k bik lam sao mong chi giaoaloalo

shinlongji
31-12-2011, 08:11 PM
có bảng đăng nhập, nhập ID+ PASS xong ngồi chơi xơi nước, chờ cái cửa sổ game hiện ra mà nãn quá. xóa game rồi, chờ bản open tải lại =.=''

SF_Fiend
31-12-2011, 09:51 PM
Tắt chương trình virus đi rồi cài lại game.

nhảm nhí vl ! tôi đ' hỏi cách làm sao để vào game mà tôi hỏi con virus kia là thế éo nào ! Offical mà cũng có chuyện virus trong client thì sao ?

xinhvothuong1
31-12-2011, 11:47 PM
cho e hỏi ở đây có bác nào chơi hk cắm có 1 acc ma cpu xu lý đến 70% kh a chip e la duorcor e5200 2.5ghz ram 2gb e thấy thằng bạn e cũng chơi hk ma cpu cua nó khi cắm 1 acc đâu có đến 50% đâu mà máy cpu chạy ác quá bác nào bít tại sao chỉ e với

imsangok1010
01-01-2012, 10:20 AM
Mình xài win 7 đc 5 tháng.
Khi game chạy Update GG thì chạy đc hêt1 cây 8/8 và khung update cũng mất tiêu luôn (đã update xong?). Vài giây sau đó thì có bảng thông báo :" Gameguard update Monitor Rev 1805 has stopped working", Close the Program. Sau đó thì vào game, chọn sv là dis. Làm mọi cách mà bó tay. Cài lại Win (win 7 Ultimate 32bit) và đã vào game bt` :D Ai sau khi cài lại win, cài game mà "75 Path/File Error" thì phải mouse vào Dzogame Launcher, chọn Run as admin", Khi log thành công, Update GG xong, Chỉnh lại độ phân giải ở nút Tuỳ Chọn (kế bên nút Bắt Đầu) 800*600. Vào game !!! Good Luck.
Lý do: Làm ơn đừng nói là bạn xài win 7 bản quyền, nếu là bản quyền thì mình chịu. Win 7 lậu thì kiểu gì xài lâu cũng phát sinh lắm lỗi trong quá trình sử dụng (cài game, phần mềm,...).Lâu lâu cài lại cũng tốt chứ sao :D

lamlk20
01-01-2012, 10:40 AM
sao tui vao ko co chu dang nhap j ca vay, doi may ngay ma ko vao dc

buibayvaomat
01-01-2012, 03:42 PM

phaduho
01-01-2012, 03:50 PM
Bị lỗi này, setup xong, patch xong, chạy DzoLaunch thì báo lỗi
Error [429] ActiveX Component can't create object

Remove game, setup lại vẫn bị, help me !

huisoo
01-01-2012, 07:30 PM
Cài xong rồi xóa xong lại cài....cả trăm lần như 1 đều ra bảng "Can't connect patch server"
Dzi là seo ???

toothless
01-01-2012, 07:49 PM
Thật sự là rất thích cái game này hồi trước chơi và cài có làm sao đâu, game của các nhà phát hành khác cũng chẳng bao giờ gây cho mình khó chịu như bây giờ ... bực mình cài kiểu gì cũng lỗi ... biết là mình ngu nhưng cũng không đến mức như bây giờ... Nhà phát hành xem lại cái bộ cài đi, toàn lập trình chuyên nghiệp mà đến cái bộ cài cũng bị kêu gào đến mệt cả người thì không biết phải làm sao.
Kí tên : người thích hiệp khách.
Mong các bác tiếp thu ý kiến và làm cái bộ cài khác đi chưa có cái game nào tui cài mà bực mình như cái game này

tommy2407
01-01-2012, 11:06 PM
Setup tổng cộng 7 lần,lần nào vào cũng bị dis ra ngoài,cài win lại,setup HK vẫn bị như thế....bó tay thật :)

CuongDao
01-01-2012, 11:18 PM
Trời, dang sài win 7 32 bit, đang download game để chuan bị OP... Vào topic Thắc mắc-Báo lỗi thì hãi quá.... Thế này khác gì đuổi gamer đi.... Đúng là chưa bao giờ thấy cái game nào nó ntn.... hix :(

vuongthuong
02-01-2012, 12:32 AM
Vào game bị dis, dù đã làm theo hướng dẫn cả chục lần nhưng vẫn ko fix lỗi này đc!!

kulypi
02-01-2012, 12:47 AM
nhấn vào chố cấu hình đó ban rôi xong thi nhấn vào biểu tượng HK o mấy cái ô kìa

storm_sea
02-01-2012, 11:29 PM
MOD oi cho hoi? game nay` ko co card roi` thj` ko choi dc ha?.mun choi game nay wa ma` card hong? roi`

sakumashi
02-01-2012, 11:31 PM
Có đứa kêu card onboard vẫn chơi được mà

shjnlmh
03-01-2012, 12:12 AM
ah ra mai OB rồi mà vụ này chưa giải quyết dc?yên tâm đi làm k cần nghĩ đến giờ G giờ T gì ráo
chúc các bác vui vẻ =))

huisoo
03-01-2012, 10:02 AM
Hôm nay OB mà sao chay Dzogames nó chỉ hiện bảng laucher rồi 2 đứa đứng nhìn nhau....chả thấy nút login đâu hết...ức chế lắm rùi nha Mod. 8h chờ tới 10h.....:-S.......:14:

huisoo
03-01-2012, 10:43 AM

Dzo bằng niềm tin lun......

vipboy1108
03-01-2012, 10:44 AM
link ngay chữ GameGuard màu đỏ đó bác......

hunterlegion
03-01-2012, 10:45 AM
mình cũng bị như bạn lam ntn để đăng nhập vào game đây

hunterlegion
03-01-2012, 10:48 AM
Lam ntn để vào đây bực mình quá chờ từ 8h đến 11h mà k vào được game

vipboy1108
03-01-2012, 10:56 AM

Lý do:

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

down file GameGuard.des về copy vô thư mục reset máy vô lại vẫn bị ko thấy game..... mod xem lại cách khắc phục @.@ :-S

windytine
03-01-2012, 10:58 AM
giúp với Mod mình vào game tới cái đoạn protect gameguard update rùi mà nó cứ hiên chữ retry hoài ak?
ko chạy đc mình xóa thu mục gameguard rùi chép lại nhung nó van chay thế?
ko vo đc

romeovinamilk
03-01-2012, 11:05 AM
Trước giờ tôi chơi nhìu game và đặc biệt là tôi ko thích game do NPH Viet Nam mua bảng quyền, mà phải công nhận 1 điều là chưa thấy nhà phát hành nào cùi mía đặc biệt như Dzogame, yeye download game cả nữa ngày chỉ hiện lên đc cái bảng lucher dzogame, không biết đăng nhập ở đây? cuối cùng tôi cũng chả hiểu làm game hay làm khó nhau, lên diễn đàn gì 1 câu hỏi mà 1 tuần chưa nhận đc hổ trợ từ nhà phát hành, game chưa chơi đc nhưng thấy khâu phục vụ khách hàng quá kém, tôi hoàn toàn thất vọng khi game HK lại về với NPH dzogame alo lời khuyên cho người chơi "chỉ là khâu mở đầu đã như vậy, đến sau này chơi game sẻ như thế nào?" NPH Việt Nam đã rất kém chuyên môn và ko có tính chuyên nghiệp thua xa các NPH game của các nước rồi tạm biệt Dzogame, unstall là sự lựa chọn tốt nhất.

huyhoang783
03-01-2012, 11:06 AM
mod ơi vào game thì ko kết nối đc gameguard khi vao game lại bị dis phải làm sao???

iceball
03-01-2012, 11:07 AM
Xoá cả thư mục Gameguard hay xoá file .des thôi ?

hoaanhhungtb1991
03-01-2012, 11:08 AM
hic sao down patch của ob mà sao nó báo lỗi ko tải đc file rùi bảo kiểm trả cái j trên file patch sever là sao à! mod mod mod

p0n_cloudy
03-01-2012, 11:11 AM
mod đâu hết rồi lên tiếng đi chứ!!! sao cứ để anh em chờ hoài vậy????

bapcaj
03-01-2012, 11:14 AM
Lam ntn để vào đây bực mình quá chờ từ 8h đến 11h mà k vào được game
sau khi vào đến bảng này thì bạn phải click vào chữ cấu hình phía trên đó.chọn đường truyền lúc mà bạn cài caidat/dzogame/yulgang.
xong ok. click vào hình thằng người kiếm sĩ hay thích khách gì đấy là bắt đầu đăng nhập

rubyname
03-01-2012, 11:15 AM
Mình vào đến đây rồi. Nhưng màn hình hiện ra tầm 3s là biến mất luôn.
Bạn nào biết giúp mình với.

connha_ngheo
03-01-2012, 11:24 AM
NPH thiếu tiền hay sao mà ko tuyển được đội ngũ kỹ thuật nào có trình độ chút ư? ko chỉ riêng HK mà tất cả các game được phát hành trong năm nay đã gây cho các gamer sự thất vọng.Chán > nản :51:

siverwolf512
Ngày đầu open mà như thế này thì trước sau gì game này cũng đóng cửa lần nữa

huyhoang783
Mình vào đến đây rồi. Nhưng màn hình hiện ra tầm 3s là biến mất luôn.
Bạn nào biết giúp mình với.
mod ơi help me please!!!!!!!!alo mod ơi mod đâu rồi

FinalFantasyX
03-01-2012, 11:25 AM
Tai sao cu dow dc patch 1 hay patch 2 full la bi mat ket noi k dow dc the uc che quaaaa den h van k vao dc game **

tiktiktak
03-01-2012, 11:26 AM
Game quái j` như đánh đố nhau thế, nản vai~:-S
Hôm kia CB còn bình thường, đến hôm nay OB thì thoai rồi:37:
Dzogame làm ăn chuối vai~;;)

rubyname
03-01-2012, 11:27 AM

Thấy vẫn còn mấy Room chưa full. Nên chắc ko phải lỗi sever quá tải. Có thể là lỗi card màn hình.
Chắc bỏ game thôi, vất vả quá.

fankiemtoan
03-01-2012, 11:32 AM
Chưa thấy game nào mà việc tải game về chơi cũng bị khó khăn như thế này . 0 hiểu tìm lỗi game ở đâu nữa khi mà đến việc dăng nhập vẫn chưa biết làm sao để vào chơi , thách đố nhau à .

LuvSpam
03-01-2012, 11:32 AM
haizz... phát nãn rùi á. những người chơi trong giai đoạn closebeta cũng chẳng dc ưu tiên vào trước gì hết. đằng này lại còn lỗi tùm lum nữa chứ nãn quá :-n

anhbakhia
03-01-2012, 11:37 AM
Mấy cái thằng ADM này bị điên rồi ah.
các chú lập topic diễn đàn lên để cho vui à, các AE thắc mắc hỏi lỗi mà các chú ko lên tiếng cũng ko chỉnh sửa game tự uplate 5 cái file gì đó làm sao AE vào game được chứ.
không chỉnh sửa được hoặc fits lỗi thì cũng phải lên tiếng để AE còn biết là có người theo giõi chứ. các chú ko biết lắng nghe à.
tất cả các bài fist lỗi trc tôi đọc qua hết và làm đúng như vậy nhưng khi chạy nó lên cái bản lỗi ghi : không thể uplate 5 file gì đó của game .
các chú cho ý kiến xem nào.
Im như thằng bù nhìn vậy à.
nếu không thích nghe những lời bực mình từ thành viên thì xoá topic đi cũng được.
nóng mặt.???

jetstar90
03-01-2012, 11:38 AM

Tôi cũng bị như bạn này nè !! Ai biết sửa lỗi làm ơn pm yahoo: jetstar_nd86@yahoo.com . Please !!!!

hanacu
03-01-2012, 11:44 AM
cho may thang ADM di hoc lai di, lam an chan que'
mia game nuoc ngoai chua bao h bi nhu the nay
vlk

anhbakhia
03-01-2012, 11:48 AM
*** mấy cái thằng này còn ***** thèm lên diễn đàn hay sao ấy chứ.
bực hết cả mình từ sáng tới giờ.

Pandialy
03-01-2012, 11:53 AM

Mình xin chia sẻ cách khắc phục cho các bạn như sau:

+B1: Các bạn log off hoặc restart lại máy. Vào đường dẫn như sau Yulang/Client tìm file log2.txt xoá nó đi.

+B2: Khi log được game qua Dzo Launcher thì hiện ra bảng update nProtect thì nếu nó không load được thì chỉ ấn Retry, (Không được ấn Cancle đâu nhé, nếu ấn thì sẽ lại bị dis thôi). Nếu không được thì cứ ấn đến khi nào vào được thì thôi, lúc đó sẽ không bị dis khi chọn kênh nữa.

+B3: Nếu trường hợp quá lâu mà không chờ được thì tắt game thông qua Processes Kill của Task manager. Lúc nào bị dis thì cứ làm lại từ đâu.

nouvo101
03-01-2012, 11:54 AM
Đóng cửa thôi!Xin lỗi vì đời quá đen.

rubyname
03-01-2012, 01:19 PM

+B1: Các bạn log off hoặc restart lại máy. Vào đường dẫn như sau Yulang/Client tìm file log2.txt xoá nó đi.

+B2: Khi log được game qua Dzo Launcher thì hiện ra bảng update nProtect thì nếu nó không load được thì chỉ ấn Retry, (Không được ấn Cancle đâu nhé, nếu ấn thì sẽ lại bị dis thôi). Nếu không được thì cứ ấn đến khi nào vào được thì thôi, lúc đó sẽ không bị dis khi chọn kênh nữa.

+B3: Nếu trường hợp quá lâu mà không chờ được thì tắt game thông qua Processes Kill của Task manager. Lúc nào bị dis thì cứ làm lại từ đâu.

Phải bấm Retry đến bao giờ đây. >.<
Đã vậy còn hiện lỗi màn hình xanh báo tử nữa.
Game gì thế này ko biết nữa.
4 tiếng đồng hồ rồi. Khó chịu vãi

xauzajdaohoa
03-01-2012, 01:28 PM
28022803
Còn mình thì bị như trên đã cài directx 10 lâu rồi mà nó báo j` chả hiểu đăng nhập trang chủ là sao ?

renvtno1
03-01-2012, 01:32 PM
cho mình hỏi update card man hình là làm sao vậy

buhiemtrinh
03-01-2012, 01:33 PM
hỏi thằng chủ tiệm nét,nếu nó khoái thì nó tắt,không khoái thì Hoàng Long hoặc siêu thị điện máy thẳng tiến làm 1 em pc khủng về tha hồ mà tắt với mở
1 y kien qua cuan
tang han 1 em coi 7 ful cac full o cung ----------> tom lai deu full ve roi thich lam j no cha dc
tat hay mo ai cam dc minh vi do la cua min mu

rubyname
03-01-2012, 01:35 PM
cho mình hỏi update card man hình là làm sao vậy
Vào đây xem nè bạn
http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?14655-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-fix-l%E1%BB%97i-M%C3%A0n-h%C3%ACnh-xanh

buhiemtrinh
03-01-2012, 01:38 PM

cai file log2.txt no ko cho xoa thi lam sao?????

tvv22021988
03-01-2012, 01:39 PM
LAM AN THE NAY THI CHAN WA,PHAN MEM DIET VIDus la phan mem huu ich thao ra de lam ji,MAY BAC LAM AN THE NAY THA DE OP LAU HON MA KO ANH HUOG DEN CAI JI CON HON LA NTN

rubyname
03-01-2012, 01:40 PM
cai file log2.txt no ko cho xoa thi lam sao?????
Còn sao nữa, mở Task Manager lên, End Process mấy cái Client đi. Rồi xóa

greenlj0n
03-01-2012, 01:42 PM
làm hết cách các như trên ( mặc dù hồi CB mình chả bị cái gì cả :| )

vậy mà giờ vẫn bị ẩn màn hình game , potay.vn roi :(

mrtr4n89
03-01-2012, 01:44 PM
ban nao bi loi dí kenh. thi cu an rettry 2 3 lan rui de tu no day. 1 luc la no tu vao thoi ma. mih kug the ma van vao dc ne

quadoday
03-01-2012, 01:46 PM
mẹ kiếp thế này cho OB làm ***** gì
toàn làm thất vọng
đỵt mẹ

mrtr4n89
03-01-2012, 01:47 PM
da ai lam nhu mih chua. vao no ma k connec dc thi cu de day dung an j kug dc tu no vao ma. ai lam duoc thank nha

vangtheanh
03-01-2012, 01:57 PM
Có bác nào mần ơn chỉ dùm em cách sữa lỗi đăng nhập thành công nhưng không vào game được, em chân thành cám ơn và xin hậu ta.
Em sài Laptop: Alien ware M15x/ chíp I7 QM740/ Ram 6G/ HDH win7/ trình duyệt firefox
Bị lỗi từ khi CB đến nay, đã cài nát cả forum, thử các cách hướng dẫn sửa lổi: delete gameguard, download DzoLauncher,... nhưng tất cả đều vô vọng. Hiện giờ đang rất ức chế và có xu hướng bạo lực (muốn chửi bới, chém cái NPH nay lắm rồi).
Hi vọng bác nào Pro giúp em qua cơn này. cám ơn nhìu nhìu

quadoday
03-01-2012, 02:03 PM
vừa mới ram mắt đã thế này rùi
anh em đỡ thế ***** nào đuợc
anh em không chơi đc nhớ quá thì sang server homeviet mà chơi

quadoday
03-01-2012, 02:06 PM
chơi ở quán net mà
reset máy đồng nghĩa với tải lại game
po tay rùi! nghỉ thui

xuanduyhy
03-01-2012, 02:31 PM
miẹ... down file cập nhật rồi install rồi mà vẫn chả thấy cái chỗ đăng nhập ở chỗ nào... **** >:P

rubyname
03-01-2012, 02:34 PM
miẹ... down file cập nhật rồi install rồi mà vẫn chả thấy cái chỗ đăng nhập ở chỗ nào... **** >:P

Vào đây mà xem nè.
http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?16178-%C4%90%C4%83ng-nh%E1%BA%ADp-game-ch%E1%BB%97-n%C3%A0o

Fix hết toàn bộ lỗi rồi mà vẫn kẹt cái màn hình xanh lè...

giangcoi
03-01-2012, 03:55 PM
dis mẹ cái game ***** j toàn là lỗi. chán ***** muốn chơi nữa:-n:-n:-n

EzjoBmT
03-01-2012, 04:16 PM
Thành thực mà nói... giờ bức xúc lắm rồi..CB thì ko sao...OB tự dưng bị thế này... Thử mọi cách cũng ko đc...Chẳng bít làm gì nưa rôi=>nghỉ

MrKuB0
03-01-2012, 04:20 PM
Mình cũng thế. CB thì ko sao. OB cũng tự dưng lại dis ko vào đc. Po tay. Sao giờ

EzjoBmT
03-01-2012, 04:22 PM
Thành thực mà nói... giờ bức xúc lắm rồi..CB thì ko sao...OB tự dưng bị thế này... Thử mọi cách cũng ko đc...Chẳng bít làm gì nưa rôi=>nghỉ

thieugia1st
03-01-2012, 04:30 PM
của mình chạy xong cái nProtect GG xong mất hút lun chả thấy game đâu..chán..ngồi từ sáng rùi :((

PJShadow
03-01-2012, 04:58 PM
Ủa sao máy mình mỗi lần vô nó cứ update GameGuard thế , a e cho mình bjk dung lượng của GameGuard là bao nhju dk ko

kid1412_hd
03-01-2012, 05:01 PM
***** hiểu game kiểu gi mất bao thời gian load, load xong cài đặt thì ***** tự động cập nhật lại phải tải bản update, tải xong thì chạy ***** thấy cửa sổ nào dành cho đăng nhập mà vào. Hay npp làm cái game này ra để ngắm à, Ngay cái khâu đăng nhập đã gây khó khăn cho người chơi thế này thì ***** biết là ai có thời gian mà vào nữa.

yuhkyo1910
03-01-2012, 05:19 PM
Mod ơi hỏi cái :-S sao làm y chang dơn lại rùi mà vẫn thế thì làm sao , dô nhìn cái sv dc 2,3 s là bái bai chim én:-h

kieuphongdc
03-01-2012, 05:20 PM
mình thinh thoang lại bi dis bực mình ko tim được cách vào được game

lekhoaDL
03-01-2012, 05:20 PM
dem game về mà ***** chơi được thàng GM ***** biết nghỉ sao, năm sau đóng cửa bà cho rồi

achilleshk
03-01-2012, 05:45 PM
http://ng1.upanh.com/b4.s13.d4/012b71441c3ac599a1b3621f69f97692_39438981.qweeeeee e.png (http://www.upanh.com/qweeeeeee_upanh/v/dnkb9u6h8sb.htm)
này là bị cái gì nữa vậy mod
h cái virut nằm ở đâu mình còn không biết sao mà xoá

mình bị lỗi giống vầy nè, mà để ý hoài ko thấy ai trả lời

errec410
03-01-2012, 05:46 PM
không update được làm sao đây2844

quantr31
03-01-2012, 05:47 PM
mình bị lỗi giống vầy nè, mà để ý hoài ko thấy ai trả lời
cái này là bạn chỉ cần down file patch trên trang web là update đc àh

chithanhkk
03-01-2012, 05:50 PM
tui update đầy đủ rồi vào vẫn báo vậy nè , hay wa.... Mod còn chưa fid9uoc775 ở đó mà trả lời ... sáng giờ ko chơi được nãn luôn rồi , chia tay HKGH.:-h

achilleshk
03-01-2012, 05:53 PM

bạn cho mình Link luôn đc kô. từ sáng giờ lay hoay với cái Lap nhức đầu với HKGH lắm rồi, thanks!

thaihuy45
03-01-2012, 06:05 PM
sax tự nhiên mình đang chơi bị văng ra rồi h vào k dc nữa lun ai chỉ mình zs :((...

timbantre2
03-01-2012, 06:07 PM
anh ơi, giúp dùm em với, sao vô game được vài giây là nó dis suốt thế

chienvip2010
03-01-2012, 06:07 PM
Admin ơi chỉ em cách vào game với. nhấn vào Dzo game.exe rồi nó hiện lên cái Dzogame laucher

tới đó k tìm ra chỗ bắt đầu;));))

kieuphongdc
03-01-2012, 06:24 PM
Admin ơi chỉ em cách vào game với. nhấn vào Dzo game.exe rồi nó hiện lên cái Dzogame laucher

tới đó k tìm ra chỗ bắt đầu;));))
click vào hình hiệp khách bên trái ô đầu tiên
admin ơi vẫn bị mất game khi vào tới chọn kênh

pirates
03-01-2012, 06:28 PM
sao ko update duoc báo phai bi loi kiếm tra lai duong truyèn là sao .giúp vói

PhamNguyen
03-01-2012, 06:29 PM
Hic game gì mà khó chỉ nguyên chuyện đăng nhập vào đã khó khăn rồi ???
Kiểu này chắc nhằm hạn chế người chơi đây mà :24:

mmyy1102
03-01-2012, 06:32 PM
Ai giup mih` cai
Den file 3 no lai bao' lỗi là thế nao` vây,...

tuananhbmqn
03-01-2012, 06:37 PM
minh cai xong path 103 roi ma vao van k dc hic

achilleshk
03-01-2012, 06:38 PM
Ai giup mih` cai
Den file 3 no lai bao' lỗi là thế nao` vây,...
Mình giống bạn này!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoangvietbeo
03-01-2012, 07:07 PM
đóng con me game đi bực cả mình

quyen1
03-01-2012, 07:16 PM
lam sao ma may em ko zo duoc DzoGame Launcher la` seo mod

Vova
03-01-2012, 07:29 PM
mod fix lỗi cái đi, vào hoài ko đc là sao

haloovt
03-01-2012, 07:36 PM
vào tới chọn kênh thì nó mất tiêu. a adim xem lại đi a ơi

linhkentx
03-01-2012, 08:06 PM
trời ơi là trời sao lắm lỗi thế không biết. Lỗi này chưa xong lỗi khác lại đến còn có phần nguy hiểm nan giải hơn. Game ***** gì mà lỗi tùm lum lên không biết đường nào mà lần. Ngỗi chữa lỗi cho game mất cả ngày mà chưa đâu với đâu. hết download di rồi gỡ bỏ rồi lại update ... loạn xạ mà vẫn không vô đc game. Cứ như là ngỗi gỡ cái mớ bòng bong càng gỡ nó càng rối tinh rối mu` loạn hết cả lên

ricklz8391
03-01-2012, 08:09 PM
có ai bị lỗi lúc load vào game nó cứ hiện " Item igm load fall . Index - 2000000000 " xong vào trong game item trong túi mất hết sạch ( chính xác hơn là không bị mất mà là không có icon của item đó chỉ vào thì toàn chữ linh tinh ) ai chữa hộ cái từ sáng đến h mới vào được mà lại ntnay` :((=((

ricklz8391
03-01-2012, 08:12 PM
có ai bị lỗi lúc load vào game nó cứ hiện " Item igm load fall . Index - 2000000000 " xong vào trong game item trong túi mất hết sạch ( chính xác hơn là không bị mất mà là không có icon của item đó chỉ vào thì toàn chữ linh tinh ) ai chữa hộ cái từ sáng đến h mới vào được mà lại ntnay` :((=((
không những item mất mà skill , kc mất hết sạch chả có hình gì :((

tvbcgog002
03-01-2012, 08:24 PM
tình hình là ko bik bị ji` nhưng khi vào game tới chọn ser thì bi dis cha~ hiu~ mog mod jup e với thân mod

TrungPhay
03-01-2012, 08:27 PM
Mod ơi xin một lời giải thích nào. bực mình quá r. hí hửng được chơi nào ngờ @@

jackomoria
03-01-2012, 08:36 PM
cứ retry suốt. bực mình....................

iunhoxiuiu
03-01-2012, 08:58 PM

Lý do:

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

đã làm theo đúng như trên và đã vào được....nhưng khi out nik ra để vào sever khác thì nó lại bị tình trang nguyên như cũ.....đã Khởi động lại máy nhưng vẫn k đc.....:-ư:43:thế là sao ạ???????

Nukeneko
03-01-2012, 09:00 PM
:4: Lạy hồn, máy ko cho antivirus thì chỉ có die, hay chỉ là 1 mình HK chạy nên ko sao ( đúng thật chưa làm gì đã 72%, còn làm jè dc nữa)

LuvSpam
03-01-2012, 09:11 PM
chán vãi. mịa CL xong tới Ob lại bị dis game lại thấy có nãn không??? trưa vào dc tối thì ko. mịa nhảm nhí bực mình
nhảm nhí vl ! tôi đ' hỏi cách làm sao để vào game mà tôi hỏi con virus kia là thế éo nào ! Offical mà cũng có chuyện virus trong client thì sao ?

langturobo
03-01-2012, 09:11 PM
cứ retry suốt. bực mình....................

mình cũng bị giống bạn , fix theo đúng cách , ra vào nick khác thì đâu lại vào đấy =.=:44:

ziiyoyo
03-01-2012, 09:23 PM
** tu nhien 9h tối bi lỗi gameguard ko update dc

iunhoxiuiu
03-01-2012, 09:26 PM
eo ơi chán thật đấy....chả muốn tìm hiểu mà chữa lỗi nữa hix hix....đã làm theo hướng dẫn như trên nhưng sao lúc out nik ra vào lại nó lại bị y hệt như lúc trước....chả hiểu sao nữa ...đau hết cả đầu @@....haiz`z`z..:42::5:

VoTinh
03-01-2012, 09:31 PM
Sao cứ vào chỗ chọn sv là bị dis vậy :|

kun1503
03-01-2012, 09:33 PM
tình hình là lỗi gameguard update, cứ đến đoạn đấy là ngồi ấn Retry!!! Nản quá, k biết đến ngày mai

kun1503
03-01-2012, 09:35 PM
k những thế, vào đc chọn sv còn đis mới nhục!!!!!

Henrynguyen92
03-01-2012, 09:35 PM
Sao ma lang nhang the admin oj. Co gang fix loi som di nhe. minh down roi cai di cai lai may lan ma k dc

Jeremy9x
03-01-2012, 09:37 PM
fix gameguard dùm AD ơi nản quá r :-S

luandaik
03-01-2012, 09:38 PM
cứ cái lỗi gameguard chán quá :( làm y như mod chỉ mà bất lực rồi

ldk1997
03-01-2012, 09:40 PM
sao trong thư mục client...e k có cái file game guard nào lun...khó hỉu quá...

AzuKori
03-01-2012, 09:43 PM
Tắt chương trình diệt virus sau đó copy lại patch <- đã test và thành công

huyKulz
03-01-2012, 09:49 PM
s vẫn k thể nào khắc phục đc zij chai...nản gúm..retry rít rụng tay nun...

DemonToon
03-01-2012, 09:52 PM
cái lỗi cuối cùng ấy, dơ file zìa rùi mà cũng ko đc là sao?

sonrap5011
03-01-2012, 09:53 PM
"không thể down fire"...lỗi này khắc phục thế nào mọi người làm ơn giúp đở

AIBO
03-01-2012, 09:56 PM
tình hình là lúc chưa upda bán pat thì vào đc

bây giờ upda xong thì chả vào đc luôn :-ư

thanhhai2012
03-01-2012, 10:05 PM
hic vào được đúng 1 lần cày lên được lv4 rồi out vì người chơi đông hơn quái.tắt máy lát sau vào chơi tiếp thì ko chạy được gameguard làm theo cách mod chỉ vẫn không được nản quá. Làm sao chứ với tình trạng này thì thiệt hại cho NPH thôi, từ sáng giờ chắc có nhiều game nghỉ chuyển qua chơi game khác rồi ^^!

neofpt
03-01-2012, 10:09 PM
Del folder GG đi..
Sau đó lauch lại game...đến chỗ GG load thì cứ để yên nó sẽ tự động load...đừng bấm liên tục vào Retry...
Đã làm 4-5 lần ko có vấn đề gì xảy ra..!
DNS : google nhé 8.8.8.8 ...v..vv

tuankorea
03-01-2012, 10:10 PM
***s game deo gj loi~ len loi~ xuong uot ra la deo vao lai dc ,***s me GM ko xua dc loi~ dong ba cua? dj choi uc che ***

tuankorea
03-01-2012, 10:16 PM
1 la lam dc thi lam han hoi dj .con ko thi dung open lai .open con loi hon ca tét thi open lam con cac ah, con ko lam dc han hoi nua~ thi dong cua dj de moi nguoi choi do uc che' uot ra rs may vao deo dc luon .game the thi game deo gj.GM may biet lam game ko ko biet thi dong cua dj .

Monkey_D_Luffy
03-01-2012, 10:26 PM
Tình hình là up cái 1.03 xong là lỗi luôn :|, xoá gg r vào thì nó éo load nữa mà vào thẳng game r *** :((

thanhhai2012
03-01-2012, 10:31 PM
Del folder GG đi..
Sau đó lauch lại game...đến chỗ GG load thì cứ để yên nó sẽ tự động load...đừng bấm liên tục vào Retry...
Đã làm 4-5 lần ko có vấn đề gì xảy ra..!
DNS : google nhé 8.8.8.8 ...v..vv
mình làm theo bạn hướng dẫn nhưng cứ tới lúc load GG la ko dc tắt cả AVG rồi luôn.haizzzz buồn thật đó

onlthezoo
03-01-2012, 10:31 PM
có anti đâu ma tắt :|....................

viettav
03-01-2012, 10:33 PM
game như loz, *** dzo game .

kevin33
03-01-2012, 10:35 PM

Lý do:

Khắc phục:

Kiểm tra các vấn đề sau:

Làm đủ cách rồi vẫn dis, chưa bao giờ chơi game mà bị lỗi từ lúc đăng nhập trong khi NPH khất hẹn ra mắt nhiều lần :)

aolinhkhactenem_86
03-01-2012, 10:37 PM
mẹ game như cứt tẩy chay mẹ cho rồi.lỗi lên lỗi xuống đồ lại đắt vkl định ăn cướp à.áo choàng 900k lấy tiền đâu ra mua tương đại gia à

nguyenmauhoan
03-01-2012, 10:39 PM
em xin 1 phieu nghi game nay ,khoi can cai di cai lai nua .mat thoi gian

nguyenqt165
03-01-2012, 10:49 PM
Làm ơn cho mình hỏi là sau khi cài game cứ vào kênh là nó dis mặc dù là đã cài hết tất cả patch update rùi. đồng thời tắt luôn cả diệt virut. có thể là do file gameguard thì mình đã xóa đi . Vậy thì bây giờ phải làm gì tiếp đây GM ơi. Chỉ với ngồi mò từ hôm qua tới giờ chỉ vào dc đúng 1 lần 10 phút và đến giờ thì pó tay toàn tập.:-S:-S:-S File Guard thì cũng đã xóa mà dơn file Guard.des chép vào game thì cũng đã làm luôn roài ..............

Truongminh87
03-01-2012, 11:09 PM
hic, mình cũng y chang cách của bạn nguyenqt165 mà cũng kg khắc phục đc... loading đc 1 lúc rồi lại bị văng ra kg hiện cửa sỗ game...

thanhhai2012
03-01-2012, 11:17 PM
mình cũng giống 2 bạn vừa mới load được cái game guard tưởng là vào được ai dè vẫn bị dis.Vào được đúng 1 lần rồi thôi. Ai nghĩ ra cai bảo vệ này vkl quá

hhsmtc
03-01-2012, 11:32 PM
đã sử dụng mọi cách GM đưa ra. game vẫn bị dis khi vào list kênh.

huynhphat22
03-01-2012, 11:41 PM
có ai cập nhật được file gameGuard upload len cho ae download di, mình chỉ còn thiếu mỗi file GameMon.npz la xong rồi hiz, nó cứ dis hoài chán ghê:-S

hulltn
03-01-2012, 11:42 PM
giống trên nãy vào dc 1laanf lẹt đẹt lên lv 10 và h nghỉ hẳn ;))

chimcut
03-01-2012, 11:57 PM
GM Giup Link down GameMon.npz cho anh em ko update duoc file doá

tommy2407
03-01-2012, 11:57 PM
mod ở đâu rồi,làm ăn có trách nhiệm 1 tí đi chứ?tại sao mọi ng` cm rất nhiều lỗi này mà các anh lại làm việc 1 cách thiếu trách nhiệm như vậy?thật ko đáng mod tí nào...mình cũng bị lỗi y chang các bạn,cứ vào đến chọn kênh là dis ngay,đã thử cả chục lần :(

kinglucifer
03-01-2012, 11:59 PM
thôi ta cạch game trong nước từ đây =))

djnhluong
04-01-2012, 12:07 AM
ten` ten' ten.
buk mjnh` qua' @@! nhjeu` lo^i~. HKGH du hay nhung cach' cai' dat game cua NPH lam` nhiu nguoi f? buk mjnh`. hj vong. NHP se co cach khac' phuc.

yakayukjto
04-01-2012, 12:48 AM
Tình hình rất là bùn NPH.
thứ nhất: chuyện cài đặt game đã khiến cho nhiều người phải lao đao :-ư ( trong đó có cả mình), mặc dù đã cài toàn bộ bản update, làm dúng chỉ dẫn của GM... Nhưng dis vẫn là dis :-S ! chán nản chưa từng thấy. Trong khi đó, cũng HKGH nhưng sao trước giờ hoàn toàn chưa bao giờ xảy ra trường hợp tương tự? và cài game rồi mà chơi đc thì khỏi nói đi hén: CPU, RAM... hoạt động dường như 100% không sớm thì muộn máy sẽ trong tình trạng DIE :-h

thứ hai: Dzoshop thì ô la la, alo bán hàng theo kiểu kề dao vào cổ! cho dù chúng ta có thể nạp vào lúc khyến mãi và mua hàng chỉ với giá 50% thì... Nhưng có một điêu là liệu có ai dám hết mình khi mà NPH vẫn còn quá mù mờ đối với gamer?

nếu như tôi có lời nào mà khiến mọi người phẩn nộ thì cho tôi xin lỗi. Nhưng quả thật tình yêu HKGH trong tôi chưa bao giờ tắt nhưng qua các sự kiện nói trên khiến cho tôi phải nghỉ chơi HKGH mặc dù rất rất là bùn!

SevenBau
04-01-2012, 05:44 AM
Vô đến bảng chọn server là bị " liệt du*o*ng " lấy gì mà " cho*i "

dump08cddt4
04-01-2012, 09:06 AM
báo 1 tin vuj ,mjnh đã delete game khỏi máy , khỏe

handoi1560
04-01-2012, 09:11 AM
theo dõi cái lỗi này từ lúc bắt đầu close beta và đã làm theo mod rất rất rất rất nhiều lần (nói thật thì ko đếm đc nhưng mà các bạn cứ tính từ lúc bắt đầu close beta cho tới closed beta) tưởng đến open beta thì khác ai ngờ cũng như thế. nói thật ko biết có ai kiên nhẫn như hơn mình ko để thử tiếp chứ mình nản wa rồi. chưa biết vào đc game hay ko mà đã thấy chạy hơn 60% của máy chưa biết vào game thì lên cỡ nào @@ (có thể cho là máy của mình yếu đi, 4GB thôi nên chắc ko có hi vọng chơi đc game) thôi từ bỏ cho xong. nản nhà phát hành wa

kholanh_1
04-01-2012, 09:12 AM
Up Phụ Bác 1 tay nà - Có thời gian Ghé

qua Topic Bên em ngen:

http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4396670 (http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4396670)
Chúc các bác có 1 mùa giáng sinh tuyệt

đẹp

Bên em chuyên cung cấp các dịch vụ sau, nếu bác rãnh có

thời gian qua em sẽ khuyến mãi đặc biệt cho bác và các thành viên

trong forum.

Kho lanh (http://kholanh.net) -

lạnh công nghiệp

(http://lanhcongnghiep.com) -

thiết kế kho lạnh (http://thietkekholanh.net)-

lắp đặt kho lạnh (http://lapdatkholanh.net)

- kho lạnh bảo

quản (http://kholanhbaoquan.net)-

kho lạnh công nghiệp (http://kholanhcongnghiep.info)-

kho lạnh cho thuê

(http://kholanhchothue.com)- điện lạnh

(http://dienlanh.net)- vật

tư điện lạnh (http://vattudienlanh.com)-

ống đồng (http://ongdong.net)-

gas lạnh (http://gaslanh.net) -

tấm cách nhiệt (http://tamcachnhiet.net)

- dixell (http://dixell.org)

- thiết bị

lạnh (http://dienlanh.thaingoctuan.net) -

Thái Ngọc Tuấn (http://thaingoctuan.net)

http://lapdatkholanh.net/images/stories/kho-lanh-

Chuyên Thiết kế lắp đặt kho lạnh:
- Kho bảo quản Dịch Tranh dây -10 ~ -15°C
- Kho bảo quản trái Thanh Long +5 ~ +10°C.
- Kho lạnh 40.000 tấn, nhiệt độ +0 ~ + 8°C.
- Kho lạnh dược phẩm – Văcxin +2 ~ +8°C.
- Kho lạnh thực phẩm trữ đông -18 ~-22°C.
- Kho lạnh cấp đông gió -30 đến -40°C.
- Kho lạnh Dược phẩm + 2 đến +8°C.
- Thi công lắp các đặt kho lạnh +8 ~ -40°C.
- Hệ thống kho thực phẩm nguội -5 ~ + 5°C.
- Kho lạnh trữ Kem – 22 ~ – 25°C.
- Kho lạnh bảo quản Bánh – 5 ~ + 5°C.
- Thi công kho lạnh trữ hạt giống +2 ~ + 8°C.
- Thi công hệ thống kho lạnh , nhà sạch.
- Kho lạnh Trái cây, củ, quả -2 ~ + 12°C.
- Kho lạnh thủy hải sản – 20 ~ – 22°C.
- Kho lạnh bảo quản thực phẩm – 22°C
- Kho lạnh Cấp đông 2 cấp – 40°C.
- Hệ thống kho lạnh trữ đông 5.000 tấn.
- Kho dược phẩm, nhiệt độ +2 ~ +6°C.
- Kho lạnh bảo quản hạt giống, Kho Nông sản.
- Kho lạnh phòng sạch Y tế.
- Kho lạnh panel inox, ứng dụng phòng sạch.
- Kho lạnh bảo quản hải sản đông lạnh.
- Kho lạnh bảo Nông sản rau quả.

CTY TNHH TMDV KT THÁI NGỌC TUẤN405/03 Trường Chinh, P.14,

Q.Tân Bình, TP.HCMTel: 08. 66 790 388 - 66 790 278 - Fax: 08. 6293

7091 - Hotphone: 0908 357 111 - 0933 357 111E:

thaingoctuan@gmail.com - thaingoctuan_air@yahoo.com

www.lapdatkholanh.net (http://www.lapdatkholanh.net/) -

www.kholanh.net (http://www.kholanh.net/) -

www.kholanhbaoquan.net (http://www.kholanhbaoquan.net/) -

www.dienlanh.net (http://www.dienlanh.net/) -

www.dienlanhcongnghiep.net

(http://www.dienlanhcongnghiep.net/)-

www.chothuekholanh.com (http://www.chothuekholanh.com/)-

www.kholanhchothue.com (http://www.kholanhchothue.com/) -

www.dienlanh.net (http://dienlanh.net/) -

www.dienlanh.thaingoctuan.net

(http://dienlanh.thaingoctuan.net/) - www.thaingoctuan.net (http://www.thaingoctuan.net/) -

www.thaingoctuan.com (http://www.thaingoctuan.com/) -

www.tamcachnhiet.net (http://www.tamcachnhiet.net/) -

www.dixell.org (http://www.dixell.org) -

www.ongdong.net (http://www.ongdong.net) -

www.gaslanh.net (http://www.gaslanh.net) -

www.gaslanh.com (http://www.gaslanh.com) -

www.thietkekholanh.net (http://www.thietkekholanh.net) -

www.maylambanh.net (http://www.maylambanh.net) -

www.maynen.net (http://www.maynen.net)

anhgawe02
04-01-2012, 10:11 AM
GM teamviewer giúp mình cái được không, yahoo: chick3n_no02.
Mình bị lỗi đăng nhập thành công mà không vào được bảng kênh. Đã thử rất nhiều cách mà vẫn không được

thekaos39
04-01-2012, 10:42 AM
Cho mình hỏi mình down game về, cài đặt rồi patch rồi, mà sao khi vào Dzolauncher mà vẫn bắt phải Hk về máy là sao ???

touma1401
04-01-2012, 10:47 AM
:-S đã xóa game , mình hok có gan để chơi laptop ram có 2g cùi bắp chơi HK mau die sớm