>>> Quy Định và điều kiện thành lập Box Bang Hội Cửu Long Tranh Bá <<<
Tổng hợp hướng dẫn kinh nghiệm 9D từ A đến Z
+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Vong Ngã Chi Cảnh

Danh tiếng
    10
    Thích
    0
    Được Thích 0 Lần

Danh hieu than hau dai hiep

Sau chua thay bai nao viet ve danh hieu than hau dai hiep .Di quyet ben tay tang khong biet di bang key gi va cap do nao co the lam dc dh do doi voi tung class.Xin cao nhan chi giao huong dan.

Vong Ngã Chi Cảnh

Danh tiếng
    10
    Thích
    1
    Được Thích 0 Lần
    1 vài chia sẻ cho bạn.Mình cũng mới đi được cái này vài ngày thôi
    Muốn đi thì bạn qua làng 3 tây tạng.Thằng già làng ấy.Nó có bán key.
    Điều kiện để đi.
    Với 2b và buffer,tọa thoát 6 là ít nhất với def khoảng 5k, có leech khoảng >6/1k và buf máu bèo cũng 10 thành.có học 1 cái skill gì đó bắn xa để dụ bos lại.
    Với tanker thì mình ko chắc nhưng bên sever private mình chơi thì có ông tọa thoát 11 vẫn không dám vào solo.
    nuker thì chắc ko bao giờ solo được rồi )

Cách làm danh hiệu:
    nghe nói là có khoảng 4 hay 5 danh hiệu thần hầu gì đó.solo hoặc 2 người kill thì được danh hiệu 400 def,tăng dần người thì sẽ là 450,500 cho đến 650 def.
    Vào trong đó,sẽ phải phá 2 cục đá để bos ra.Lưu ý là sau mỗi lần phá đá nên để trạng thái nghỉ ngơi.Chứ ko nó xuất huyết tởm lắm.
    Khi vào bên trong chỗ bos,phải lưu ý mấy con mobs.Nó stun,xuất huyết,tê liệt,các kiểu con đà điểu luôn.
    Chạy vào góc lag.Đó là điều quan trọng nhất.Chỉ có ở trong góc lag bos thần hầu mới ko ra skill xuất huyết được.Nếu để nó xuất huyết thì buf máu + trạng thái nghỉ rồi chạy mất dấu luôn.Cỡ mình 17k máu nó xuất huyết cho 20s là té.
    Mình ko biết là ở bên việt nam có góc lag hay ko nhưng nếu ko có góc lag thì chả bao giờ đánh đc nó.
    Cách vào góc lag: để ý thấy có mấy cái thềm củi lửa.Xoay màn hình cho nó chéo góc với cái thềm đó.Rồi chạy lên.Nếu mà chui lên được thì dùng skill đánh xa để bắn bos cho nó lại gần.Rồi cứ thế mà bem thôi.Nếu đánh mà vẫn bị xuất huyết thì chạy lui vào,buf máu+ trạng thái nghỉ.Rồi lại ra đánh tiếp.Nhưng nếu như vẫn bị xuất huyết thì té ra góc lag khác mà đánh.
    Vậy thôi,đó là tất cả rồi.Chúc bạn may mắn
    Lần sửa cuối bởi takeback, ngày 09-23-2012 lúc 11:55 PM.